Thiruvananthapuram Municipal Corporation Election 2020 Results

The Thiruvananthapuram Municipal Corporation is the municipal corporation that manages a portion of the Indian city of Thiruvananthapuram (also known as Cochin). The Corporation manages 94.88 km2 of Thiruvananthapuram city and has a population of 677,381 within that area. It is the most densely populated city corporation in the state. There are six municipal corporations in Kerala state, Municipal Corporations in India are urban local government that works for the development of a Metropolitan City, which has a population of more than one million. The growing population and urbanization in various cities of India were in need of a local governing body that can work for providing necessary community services like health care, educational institution, housing, transport etc. There are six Municipal Corporations in Kerala. two in South Kerala, two in middle Kerala and two in North Kerala.

Arya Rajendar Thiruvananthapuram mayor

കുഞ്ഞുകരങ്ങളില്‍ മേയര്‍ പദവി ഭദ്രമോ? ആര്യ രാജേന്ദ്രന്‍ EDITORS HOUR Thiruvananthapuram Municipal Corporation Election 2020. arya rajendar thiruvananthapuram mayor, arya rajendran mayor age, arya rajendran mayor place

ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ മേയറാവാന്‍ ആര്യ രാജേന്ദ്രന്‍

Thiruvananthapuram, Friday 25.12.2020 തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷന്‍ മേയര്‍ സ്ഥാനത്തേക്ക് ആര്യ രാജേന്ദ്രനെ നിര്‍ദ്ദേശിച്ച് സി.പി.ഐ.എം ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയേറ്റ്. മുടവന്‍മുകള്‍ കൗണ്‍സിലറാണ് ആര്യ രാജേന്ദ്രന്‍..........Read more about Thiruvananthapuram Corporation Election 2020 news

ബി.ജെ.പിയും അവരുടെ ബി.ടീമും കിണഞ്ഞ് പരിശ്രമിച്ച തിരുവനന്തപുരത്ത് സംഭവിച്ചത്

Thiruvananthapuram, Tuesday 17.12.2020 6ല്‍ നിന്ന് 35ലേക്ക്. തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ 2015ല്‍ ബി.ജെ.പി നടത്തിയ ഞെട്ടിക്കുന്ന മുന്നേറ്റമായിരുന്നു അത്. 41ല്‍ നിന്ന് 21 ലേക്ക് യു.ഡി.എഫ് കൂപ്പുകുത്തിയതും അപ്രതീക്ഷിതമായിരുന്നു. 6ല്‍ നിന്ന് ഒറ്റയടിക്ക് 35ലെത്താമെങ്കില്‍ 15 സീറ്റുകൂടി നേടി ഇത്തവണ ഭരണത്തിലെത്തുക അത്ര ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമല്ലെന്ന് ബി.ജെ.പി കരുതി.........Read more about Thiruvananthapuram Corporation Election 2020 news

 

Thiruvananthapuram - Corporation Urban - Candidate with First Position / Declared in Wards


Ward CanCode Name Party PartyGroup Vote
KAZHAKKUTTOM 4 കവിത എല്‍.എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2830
CHANTHAVILA 2 എം.ബിനു കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2405
KATTAYIKONAM 5 ഡി. രമേശന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 3276
SREEKARIYAM 7 സ്റ്റാന്‍ലി ഡിക്രൂസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2139
CHERUVAKKAL 1 ബിന്ദു എസ്.ആര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2194
ULLOOR 1 ആതിര എൽ എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1549
EDAVACODE 5 എല്‍ എസ് സാജു കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2235
CHELLAMANGALAM 1 ഗായത്രിദേവി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2981
CHEMPAZHANTHY 1 ചെമ്പഴന്തി ഉദയന്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2798
POWDIKONAM 2 അര്‍ച്ചന മണികണ്ഠന്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2437
NJANDDORKONAM 1 ആശാ ബാബു കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2396
KINAVOOR 4 സുരകുമാരി ആര്‍ ജനാധിപത്യ സംരക്ഷണ സമിതി (ജെ. എസ്. എസ്.) OTH 1219
MANNANTHALA 4 വനജ രാജേന്ദ്രബാബു ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1750
NALANCHIRA 1 ജോണ്‍സണ്‍ ജോസഫ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1973
KESAVADASAPURAM 1 അഡ്വ. അംശു വാമദേവന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1812
MEDICAL COLLEGE 1 ഡി ആര്‍ അനില്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2658
PATTOM 3 പി കെ രാജു കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2713
MUTTADA 4 റിനോയ് റ്റി പി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1275
KUDAPPANAKUNNU 2 എസ് ജയചന്ദ്രന്‍ നായര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1804
PATHIRAPALLI 1 എം. എസ് കസ്തൂരി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2280
CHETTIVILAKAM 2 വി മീന ദിനേഷ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2100
SASTHAMANGALAM 3 മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1509
KOWDIAR 4 സതികുമാരി ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1140
KURAVANKONAM 4 ശ്യാം കുമാര്‍ റവല്യൂഷനറി സോഷ്യലിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി UDF 1161
NANTHANCODE 4 ഡോ. റീന.കെ എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1273
KUNNUKUZHY 4 മേരി പുഷ്പം.എ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1659
PALAYAM 5 രാജൻ പി കോൺഗ്രസ്സ് (സെക്കുലര്‍) LDF 1385
THYCAUD 1 മാധവദാസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1272
VAZHUTHACAUD 1 രാഖി രവികുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 1505
KANJIRAMPARA 3 സുമി എസ് എസ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1831
PEROORKADA 2 പി. ജമീല കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1720
THURUTHUMMOOLA 3 രാജലക്ഷ്മി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1919
NETTAYAM 1 നന്ദ ഭാര്‍ഗ്ഗവ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2789
KACHANI 4 രമ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2282
VAZHOTTUKONAM 4 ഹെലന്‍ ജി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2469
VATTIYOORKAVU 4 പാര്‍വതി ഐ എം കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1881
KODUNGANOOR 2 പത്മ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2216
P T P NAGAR 1 ഗിരികുമാര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1896
PANGODU 1 പത്മലേഖ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1550
THIRUMALA 1 കെ. അനില്‍ കുമാര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2241
VALIYAVILA 2 ദേവിമ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1893
POOJAPURA 5 വി.വി .രാജേഷ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2539
VALIYASALA 1 കൃഷ്ണകുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1626
JAGATHY 4 ഷീജ മധുസൂദനന്‍ നായര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1651
KARAMANA 3 മഞ്ജു ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2298
ARANNOOR 1 ബിന്ദു മേനോന്‍ എല്‍ ആര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2060
MUDAVANMUGHAL 1 ആരൃ രാജേന്ദ്രൻ എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2872
THRIKANNAPURAM 1 ജയലക്ഷ്മി പി എസ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2324
NEMOM 2 ദീപിക യു. ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1835
PONNUMANGALAM 1 ഗോപകുമാർ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2231
PUNNAKKA MUGHAL 2 മഞ്ജു. പി.വി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2833
PAPPANAMCODE 2 ആശാ നാഥ്.ജി.എസ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 3310
ESTATE 3 സൗമ്യ. എല്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2245
NEDUNKADU 1 അജിത്ത് കുമാര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 3626
KALADI 6 വി. ശിവകുമാര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1623
MELAMCODE 3 ശ്രീദേവി. എസ്. കെ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 3534
PUNCHAKARI 1 ‍‍ഡി. ശിവന്‍ കുട്ടി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 3223
PUNKULAM 3 വി. പ്രമീള കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2523
VENGANOOR 3 സിന്ധു ജനതാദള്‍ (സെക്കുലര്‍) LDF 2138
MULLOOR 4 സി. ഓമന ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 2206
KOTTAPURAM 4 പനിയടിമ സ്വതന്ത്രൻ OTH 2695
VIZHINJAM 4 സമീറ എസ് മിഹദാദ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1542
HARBOUR 2 നിസ്സാമുദ്ദീന്‍. എം സ്വതന്ത്രൻ OTH 2138
VELLAR 4 മോഹനന്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1629
THRUVALLAM 3 സത്യവതി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2244
PUNTHURA 5 മേരി ജിപ്സി സ്വതന്ത്രൻ OTH 1168
AMBALATHARA 7 വി.എസ്. സുലോചനന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2084
KAMALESWARAM 2 വിജയകുമാരി. വി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1912
KALIPPANKULAM 5 സജുലാല്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1749
ATTUKAL 1 ആര്‍. ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നായര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2560
CHALAI 7 സിമി റാണി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2117
MANACAUD 5 സുരേഷ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1805
KURYATHI 5 മോഹനന്‍ നായര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2001
PUTHENPALLI 11 സലീം കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2094
MANIKYA VILAKAM 6 മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍ ഇന്ത്യന്‍ നാഷണൽ ലീഗ് (ഐ. എന്‍. എല്‍.) LDF 1488
BEEMA PALLI EAST 11 സുധീര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1305
BEEMA PALLI 3 മിലാനി ഇന്ത്യന്‍ യൂണിയൻ മുസ്ലീംലീഗ് UDF 1710
MUTTATHARA 5 രാജേന്ദ്രന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2995
SREEVARAHAM 4 വിജയകുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 1459
FORT 3 ജാനകി അമ്മാള്‍ സ്വതന്ത്രൻ OTH 1724
THAMPANOOR 6 ഹരികുമാ൪ സി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 1728
VANCHIYOOR 2 ഗായത്രി എസ് നായര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1951
SREEKANTESWARAM 2 രാജേന്ദ്രന്‍ നായര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1885
PERUNTHANNI 1 പത്മകുമാര്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1900
PALKULANGARA 2 അശോക് കുമാര്‍ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1985
CHAKKA 5 ശാന്ത എം കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1842
VALIYATHURA 1 അയറിന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2681
VALLAKKADAVU 7 ഷാജിദ നാസര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1856
SANGHUMUGHAM 6 സെറാഫിന്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1951
VETTUKADU 7 സാബു ജോസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2524
KARIKKAKAM 2 കുമാരൻ നായർ ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 2488
KADAKAMPALLY 4 ഗോപകുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2244
PETTAH 6 സുജാദേവി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1542
KANNAMMOOLA 5 ശരണ്യ എസ് എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1420
ANAMUGHAM 1 അജിത്കുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 2390
AAKKULAM 5 സുരേഷ്​​കുമാര്‍ എസ്സ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1891
KULATHOOR 3 നാജ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1420
AATTIPRA 4 ശ്രീദേവി. എ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2051
POUNDKADAVU 1 ജിഷ ജോണ്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2843
PALLITHURA 2 വിക്രമന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2466
UDF - 10 LDF - 51 NDA - 34 OTH - 5

Click here for Thiruvananthapuram Corporation election results 2020 details

തിരുവനന്തപുരം മേയർ സ്ഥാനത്തേക്ക് യുവനേതാക്കളും, thiruvananthapuram corporation mayor election results news 2020

തിരുവനന്തപുരത്ത് ബിജെപിക്ക് മുന്നേറാന്‍ കഴിഞ്ഞോ?, thiruvananthapuram corporation election results 2020

തലസ്ഥാനത്ത് എൽഡിഎഫ്; സീറ്റുയര്‍ത്താതെ ബിജെപി; തകർന്നടിഞ്ഞ് യുഡിഎഫ് | Trivandrum Corporation, thiruvananthapuram corporation election results 2020

തിരുവനന്തപുരം മേയര്‍ കെ ശ്രീകുമാര്‍ പരാജയപ്പെട്ടു | Trivandrum Corporation, thiruvananthapuram corporation election results 2020

Sharing us is caring Us!
Also you may like