Thrissur Municipal Corporation Election 2020 Results

The Thrissur Municipal Corporation is the municipal corporation that manages a portion of the Indian city of Thrissur (also known as Cochin). The Corporation manages 94.88 km2 of Thrissur city and has a population of 677,381 within that area. It is the most densely populated city corporation in the state. There are six municipal corporations in Kerala state, Municipal Corporations in India are urban local government that works for the development of a Metropolitan City, which has a population of more than one million. The growing population and urbanization in various cities of India were in need of a local governing body that can work for providing necessary community services like health care, educational institution, housing, transport etc. There are six Municipal Corporations in Kerala. two in South Kerala, two in middle Kerala and two in North Kerala.

 

Thrissur - Corporation Urban - Candidate with First Position / Declared in Wards

Ward CanCode Name Party PartyGroup Vote
POONKUNNAM 1 ആതിര ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1571
KUTTANKULANGARA 3 സുരേഷ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1350
PATTURAIKAL 3 രാധിക ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 918
VIYYUR 1 രന്യ ബൈജു ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1544
PERINGAVU 1 എൻ എ ഗോപകുമാര്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1469
RAMAVARMAPURAM 2 രാജശ്രീ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1292
KUTTUMUKKU 2 രാധിക എം വി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1439
VILLADAM 6 സതീഷ്​​കുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 1167
CHEROOR 1 വില്ലി ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 2049
MUKKATTUKARA 4 സുഭി കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1207
GANDHI NAGAR 3 രാജന്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1053
CHEMBUKAVU 3 റെജി ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 863
KIZHAKKUMPATTUKARA 4 ജോണ്‍ ഡാനിയേല്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1094
PARAVATTANY 4 ഷീബ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 940
OLLUKKARA 2 ശ്യാമള ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1638
NETTISSERY 5 വര്‍ഗീസ് എം കെ സ്വതന്ത്രൻ OTH 1123
MULLAKKARA 1 അനീസ് അഹമ്മദ് ടി എ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1669
MANNUTHY 4 രേഷ്മ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1251
KRISHNAPURAM 5 ബീന കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 875
KALATHODE 7 റോസി സ്വതന്ത്രൻ OTH 1357
NADATHARA 4 ഷീബ ബാബു ജനതാദള്‍ (സെക്കുലര്‍) LDF 1442
CHELAKKOTTUKARA 2 മേഴ്സി ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1764
MISSION QUARTERS 1 ലീല ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1275
VALARKAVU 4 സുനില്‍രാജ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 2299
KURIACHIRA 2 നിമ്മി ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1445
ANCHERY 2 വര്‍ഗീസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2028
KUTTANELLUR 3 ശ്യാമള വേണുഗോപാൽ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1424
PADAVARADU 1 നീതു കെ എസ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1941
EDAKKUNNY 1 കരോളിന്‍ പെരിഞ്ചേരി കേരള കോൺഗ്രസ് (എം) LDF 1803
THAIKATTUSSERY 2 സി പി പോളി സ്വതന്ത്രൻ OTH 2315
OLLUR 3 സനോജ് കെ പോൾ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1546
CHIYYARAM SOUTH 2 ലിംന മനോജ് സ്വതന്ത്രൻ OTH 1334
CHIYYARAM NORTH 2 ആന്‍സി ജേക്കബ് പുലിക്കോട്ടിൽ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1276
KANNAMKULANGARA 2 മുകേഷ് കൂളപ്പറമ്പില്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 979
PALLIKKULAM 2 സിന്ദു ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1265
THEKKINKADU 2 പൂർണ്ണിമ സുരേഷ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 873
KOTTAPPURAM 3 നിജി കെ ജി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1091
POOTHOLE 3 സാറാമ്മ റോബ്‌സണ്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ LDF 1112
KOKKALAI 6 വിനോദ് പൊള്ളഞ്ചേരി ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 924
VADOOKARA 1 പി വി അനില്‍കുമാര്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1866
KOORKANCHERY 2 വിനേഷ് തയ്യില്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1139
KANIMANGALAM 3 ജയപ്രകാശ് പൂവ്വത്തിങ്കല്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1152
PANAMUKKU 4 രാഹുല്‍നാഥ്. കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 2057
NEDUPUZHA 1 എബി വര്‍ഗ്ഗീസ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1999
KARIATTUKARA 2 ലാലിജെയിംസ് ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1997
CHETTUPUZHA 3 അഡ്വ റെജീന ജിപ്‌സന്‍ സ്വതന്ത്രൻ OTH 1205
OLARI 3 ശ്രീലാല്‍ ശ്രീധർ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1593
ELTHURUTH 2 സജിത ഷിബു കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1250
LALOOR 2 പി കെ ഷാജന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1602
ARANATTUKARA 2 അനൂപ് ഡേവീസ് കാട കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1412
KANATTUKARA 4 പി സുകുമാരന്‍ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ (മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ്) LDF 1211
AYYANTHOLE 3 എൻ പ്രസാദ് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി NDA 1103
CIVIL STATION 4 സുനിത വിനു ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 870
PUTHOORKARA 3 മേഫി ഡെല്‍സന്‍ ഇന്‍ഡ്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് UDF 1076
UDF - 23 LDF - 20 NDA - 6 OTH - 5

Click here for Thrissur Corporation election results 2020 details

തൃശൂരിലെ കോണ്‍ഗ്രസ് വിമതന്‍ ഇടതി‌നെ തുണക്കും; ചിത്രം തെളിയുന്നു | Thrissur Corporation

Sharing us is caring Us!
Also you may like